Shenzhen Zhongtu Automation Technology Co., Ltd. weideng0516@126.com 86-0755-2975-2717
Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 3800
Mẫu số: |
ZT-HXJ441-R |
Điện áp: |
Điện áp xoay chiều 110~230V |
hiện hành: |
5A |
Quyền lực: |
680W |
Cân nặng: |
65kg |
Kích thước: |
850*750*850mm |
Dây hàn: |
Dây hàn 0,6 ~ 1,5mm |
Độ chính xác nhiệt độ: |
± 3 ° |
Tốc độ nạp hàn: |
1 ~ 50mm/giây |
Lặp lại độ chính xác: |
± 0,02mm |
Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm: |
0-550oC |
Số trục máy: |
4 trục |
Trục x: |
400mm |
Trục Y: |
300mm/2 năm |
Trục z: |
100mm |
Hệ thống cho ăn dây: |
Cấp dây phân đoạn chính xác |
Mẫu số: |
ZT-HXJ441-R |
Điện áp: |
Điện áp xoay chiều 110~230V |
hiện hành: |
5A |
Quyền lực: |
680W |
Cân nặng: |
65kg |
Kích thước: |
850*750*850mm |
Dây hàn: |
Dây hàn 0,6 ~ 1,5mm |
Độ chính xác nhiệt độ: |
± 3 ° |
Tốc độ nạp hàn: |
1 ~ 50mm/giây |
Lặp lại độ chính xác: |
± 0,02mm |
Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm: |
0-550oC |
Số trục máy: |
4 trục |
Trục x: |
400mm |
Trục Y: |
300mm/2 năm |
Trục z: |
100mm |
Hệ thống cho ăn dây: |
Cấp dây phân đoạn chính xác |
Nền tảng đôi chất lượng cao Dây hàn nồi không chì ba trục thiếc Máy hàn cấp liệu tự động được thiết kế để sản xuất PCB chính xác.
| Tên | Robot hàn tự động |
| Nơi xuất xứ | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, SMT, DIP |
| Điểm bán hàng chính | Vận hành tự động |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Cân nặng | 65Kg |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2024 |
| Điện áp | 220/110V 50~60Hz |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 850*750*850mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 3 năm |
| Dây hàn | Dây hàn 0,6 ~ 1,5mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±3° |
| Tốc độ nạp hàn | 1 ~ 50mm/giây |
| Độ chính xác lặp lại | ± 0,02mm |
| Người mẫu | ZT-HXJ041R | ZT-HXJ441-R | ZT-HXJ4411-02 | ZT-HXJ4411-02R | Tùy chỉnh lịch thi đấu |
|---|---|---|---|---|---|
| Điện hàn | 200W | 200/400w 600W | 200/400W | 200/400/600W | Nhu cầu |
| Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm | 0-550oC | ||||
| Số trục máy | 4 trục | 4 trục | 4 trục | 5 trục | Tốc độ di chuyển tối đa |
| Trục X | 400mm | 400mm | 400mm | 400mm/2X | 600 mm/giây |
| Trục Y | 300mm | 300mm/2 năm | 300mm/2 năm | 300mm/2 năm | 600 mm/giây |
| Trục Z | 100mm | 100mm | 100mm | 100mm | 400 mm/giây |
| Trục R | 360° | 360° | 0 | 360° | Lỗi ±0,05° |
| Lỗi nhiệt độ | ±2° | ||||
| Đường kính dây thiếc | φ0,6mm-1,5mm | ||||
| Dung lượng tập tin giảng dạy | 256MB, tối đa 999 tệp, tệp đơn lên tới 1000 điểm | ||||
| Áp suất không khí | 4-5kg/cm2 | ||||
| Trọng lượng (Kg) | 58kg | 68kg | 75Kg | 85Kg | tùy chỉnh |
| Kích thước (mm) | 600*750*850 | 800*750*850 | 850*750*850 | 1000*750*850 | Để đặt hàng |
Công ty TNHH Công nghệ Tự động hóa Zhongtu Thâm Quyến giới thiệu các khái niệm và công nghệ thiết kế tiên tiến và là một doanh nghiệp thiết bị tự động hóa tích hợp dịch vụ R&D, thiết kế, sản xuất, gỡ lỗi và hậu mãi.
Công ty tham gia vào các lĩnh vực dụng cụ cố định, đồ gá lắp phần cứng, gia công, gia công các bộ phận cơ khí phi tiêu chuẩn, giải pháp tối ưu hóa dây chuyền sản xuất, chuyển đổi thiết bị dây chuyền sản xuất tự động, thiết bị tự động hóa phi tiêu chuẩn/thiết kế và sản xuất máy thao tác bốc dỡ tự động và phụ kiện thiết bị, dụng cụ/mét, bán phụ kiện điện tử.
Sản phẩm được sử dụng thành công trong lĩnh vực điện tử, màn hình cảm ứng, LCD/LED, điện thoại di động và lĩnh vực sản xuất điện tử truyền thông.
| Bán trước | Đang giảm giá | Sau khi bán |
|---|---|---|
|
|
|
Chúng tôi có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2015, với 11-50 nhân viên trong văn phòng.
Luôn cung cấp mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; tiến hành kiểm tra lần cuối trước khi giao hàng.
Máy hàn, máy hàn điểm chính xác, máy pha keo, máy bắt vít.
Chúng tôi cung cấp dịch vụ cực kỳ chuyên nghiệp và thiết bị hiệu suất cao với giá cả cạnh tranh.
Điều kiện giao hàng được chấp nhận: FOB, CIF, EXW, FCA, CPT; Loại tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, HKD, CNY; Hình thức thanh toán được chấp nhận: T/T, PayPal, Tiền mặt.
Bảo hành 1 năm cho máy và 3 năm cho bo mạch chính. Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
Đúng! Bạn được chào đón để đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng và dịch vụ của chúng tôi.
Chúng tôi là nhà sản xuất máy tự động hóa chuyên nghiệp từ năm 2015.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá