Shenzhen Zhongtu Automation Technology Co., Ltd. weideng0516@126.com 86-0755-2975-2717
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: ZT
Chứng nhận: CE
Số mô hình: ZT-DHJ030
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 BỘ
Giá bán: USD510-650/SET
chi tiết đóng gói: Hộp giấy
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100set/tháng
Hệ thống điều khiển: |
Bộ điều khiển nhiệt độ kỹ thuật số |
phương pháp sưởi ấm: |
Sưởi ấm bằng điện |
phương pháp hàn: |
Thủ công |
Quá trình lây truyền: |
Hoạt động đạp |
Nguồn gốc: |
Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Thiếc hàn: |
1-20mm |
Tùy chỉnh: |
Đúng |
Chế độ hàn: |
Hướng dẫn sử dụng, bán tự động |
Phạm vi nhiệt độ: |
200-480°C |
Giá đỡ mỏ hàn: |
có thể điều chỉnh |
Hệ thống điều khiển: |
Bộ điều khiển nhiệt độ kỹ thuật số |
phương pháp sưởi ấm: |
Sưởi ấm bằng điện |
phương pháp hàn: |
Thủ công |
Quá trình lây truyền: |
Hoạt động đạp |
Nguồn gốc: |
Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Thiếc hàn: |
1-20mm |
Tùy chỉnh: |
Đúng |
Chế độ hàn: |
Hướng dẫn sử dụng, bán tự động |
Phạm vi nhiệt độ: |
200-480°C |
Giá đỡ mỏ hàn: |
có thể điều chỉnh |
| Sắt hàn | Thiết kế có thể tháo rời |
| Phạm vi nhiệt độ | 200-450°C |
| Kích thước mực hàn | OD 0.6 ~ 1.2mm (chiết kiệm 15% tiêu thụ thiếc) |
| Chuyển tiếp | Hoạt động đạp |
| Mô hình | SA-100 |
| Các kết nối có thể áp dụng | Các đầu nối DC/RCA/TV, cắm phẳng, vv. |
| Địa điểm xuất xứ | ShenZhen, Trung Quốc |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, SMT, DIP |
| Áp suất không khí đầu vào | 0.4-0.8Mpa |
| Trọng lượng | 20kg |
| Điện áp | 110-240V/50HZ đầu ra 24V/2A |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 400*400*500mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 3 năm |
| Sức mạnh | 160W |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±3° |
| Tiền bán | Được bán | Sau khi bán |
|---|---|---|
|
|
|
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá