Shenzhen Zhongtu Automation Technology Co., Ltd. weideng0516@126.com 86-0755-2975-2717
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: ZT
Chứng nhận: CE
Số mô hình: ZT-DHJ030
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 BỘ
Giá bán: USD510-650/SET
chi tiết đóng gói: Hộp giấy
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100set/tháng
Kiểu hàn: |
Hàn sóng / Hàn chọn lọc |
Đầu nối áp dụng: |
Đầu nối DC/RCA/TV, phích cắm đặc, v.v. |
Đặc điểm kỹ thuật: |
40*40*50cm |
Chiều dài sắt hàn: |
200mm |
Tay cầm sắt hàn: |
Thiết kế chống tĩnh điện |
loại hàn: |
Hàn xung, hàn điểm |
Nguồn điện: |
220V/110V |
Kích thước máy phát siêu âm: |
L370*W420*H170mm |
Tùy chỉnh: |
Có sẵn |
loại hàn: |
siêu âm |
Bảo hành: |
1 năm |
Nguồn gốc: |
Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
phương pháp hàn: |
Thủ công |
Áp suất làm việc: |
0,5MPa |
Chế độ làm việc: |
Hướng dẫn sử dụng và bán tự động |
Khu vực hàn: |
0,5-20 mm2 |
Kiểu hàn: |
Hàn sóng / Hàn chọn lọc |
Đầu nối áp dụng: |
Đầu nối DC/RCA/TV, phích cắm đặc, v.v. |
Đặc điểm kỹ thuật: |
40*40*50cm |
Chiều dài sắt hàn: |
200mm |
Tay cầm sắt hàn: |
Thiết kế chống tĩnh điện |
loại hàn: |
Hàn xung, hàn điểm |
Nguồn điện: |
220V/110V |
Kích thước máy phát siêu âm: |
L370*W420*H170mm |
Tùy chỉnh: |
Có sẵn |
loại hàn: |
siêu âm |
Bảo hành: |
1 năm |
Nguồn gốc: |
Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
phương pháp hàn: |
Thủ công |
Áp suất làm việc: |
0,5MPa |
Chế độ làm việc: |
Hướng dẫn sử dụng và bán tự động |
Khu vực hàn: |
0,5-20 mm2 |
| Mỏ hàn | Thiết kế có thể tháo rời |
| Dải nhiệt độ | 200-450°C |
| Kích thước thiếc hàn | OD 0.6~1.2mm (tiết kiệm 15% tiêu thụ thiếc) |
| Truyền động | Vận hành bằng bàn đạp |
| Mẫu mã | SA-100 |
| Đầu nối áp dụng | Đầu nối DC/RCA/TV, phích cắm rắn, v.v. |
| Nơi sản xuất | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, SMT, DIP |
| Áp suất khí đầu vào | 0.4-0.8Mpa |
| Trọng lượng | 20Kg |
| Điện áp | 110-240V/50HZ Đầu ra 24V/2A |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Kích thước | 400*400*500mm |
| Bảo hành các bộ phận cốt lõi | 3 Năm |
| Công suất | 160W |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±3° |
| Trước bán hàng | Trong bán hàng | Sau bán hàng |
|---|---|---|
|
|
|
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá