Shenzhen Zhongtu Automation Technology Co., Ltd. weideng0516@126.com 86-0755-2975-2717
Chi tiết sản phẩm
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 6000
Kích thước tuốc nơ vít: |
M3.0-M6.0 |
Bảo hành: |
1 năm |
Đặc điểm kỹ thuật: |
100*78*85cm |
Lưu trữ chương trình: |
1000 bộ |
Trọng lượng máy: |
150 kg |
Tốc độ cho ăn: |
1-2 ốc vít/giây |
Chế độ khóa vít: |
Tự động |
Vật liệu: |
thép không gỉ |
Loại trung chuyển: |
Bộ nạp bát rung |
Chế độ hoạt động: |
Tự động |
Công suất trung chuyển: |
1000 ốc vít |
Báo cáo EXW: |
Video kiểm tra có sẵn |
Kích thước tuốc nơ vít: |
M3.0-M6.0 |
Bảo hành: |
1 năm |
Đặc điểm kỹ thuật: |
100*78*85cm |
Lưu trữ chương trình: |
1000 bộ |
Trọng lượng máy: |
150 kg |
Tốc độ cho ăn: |
1-2 ốc vít/giây |
Chế độ khóa vít: |
Tự động |
Vật liệu: |
thép không gỉ |
Loại trung chuyển: |
Bộ nạp bát rung |
Chế độ hoạt động: |
Tự động |
Công suất trung chuyển: |
1000 ốc vít |
Báo cáo EXW: |
Video kiểm tra có sẵn |
| Product Name | Screw Locking Machine |
| Condition | New |
| Applicable Industries | Manufacturing Plant, Household Appliances Factory |
| Voltage | AC 110-220V 50/60HZ |
| Dimensions | 800 * 700 * 850mm (W*D*H) |
| Adjustable Torque Range | 0.5~20Nm |
| Weight | 85kg |
| Positioning Accuracy | ±0.02mm |
| Locking Screw Specifications | Screw M0.8 to M5 |
| Work Efficiency | 1.2-1.5 seconds per piece |
| Percent of Pass | ≥99.5% |
| Model | ZT-LSJ041 | ZT-LSJ0441-01T | ZT-LSJ0441-02T | ZT-LSJ4411-BKB | Fixture Customization |
|---|---|---|---|---|---|
| Screw Feeding | Pick and Place, Magnetic | As Needed | |||
| Working Air Pressure | 0.4~0.6MPA | ||||
| Adjustable Torque Range | 0.8-20Nm | ||||
| Machine Axis Number | 3 axis | 4 axis | 4 axis | 4 axis | Max moving speed |
| X Axis | 400mm | 400mm | 400mm | 400mm/2X | 600mm/s |
| Y Axis | 300mm | 300mm/2Y | 300mm/2Y | 300mm/2Y | 600mm/s |
| Z Axis | 100mm | 100mm | 100mm | 100mm | 400mm/s |
| Weight (Kg) | 50Kg | 65Kg | 65Kg | 85Kg | Customized |
| Size (mm) | 600*750*850 | 800*750*850 | 850*750*850 | 1000*750*850 | To order |
| Pre-Sale Services | In-Sale Services | After-Sale Services |
|---|---|---|
|
|
|
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá